Chào mừng bạn đến với diễn đàn của trường THPT gia bình số 1
Bạn hãy đăng kí nếu chưa là thành viên của diễn đàn
Đăng Nhập:Dành cho men của diễn đàn
Do not display again: Giúp ẩn mục này
Chúc bạn một ngày Vui vẻ
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của trường THPT gia bình số 1
Bạn hãy đăng kí nếu chưa là thành viên của diễn đàn
Đăng Nhập:Dành cho men của diễn đàn
Do not display again: Giúp ẩn mục này
Chúc bạn một ngày Vui vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[URL=http://upanh.com/viewer.php?file=uoltxgtmnuwvtkdao8tn.gif][IMG]http://upanh.com/uploads/11-June-2009/uoltxgtmnuwvtkdao8tn_tn_0x0.gif[/IMG][/URL]

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đến với diễn đàn http://giabinh.so1.in
Truyện cười yahoo .... !! cố mà đọc cho hết !! Cattop_l Truyện cười yahoo .... !! cố mà đọc cho hết !! Cattop_r

Truyện cười yahoo .... !! cố mà đọc cho hết !!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:
12a9k34
Admin
Admin
12a9k34

Nam Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 97
Gold Gold : 27688
Đến từ Đến từ : Gia Binh number 1
Job/hobbies Job/hobbies : cái này thì không hiểu !!

Truyện cười yahoo .... !! cố mà đọc cho hết !! Vide
Bài gửiTiêu đề: Truyện cười yahoo .... !! cố mà đọc cho hết !!   Truyện cười yahoo .... !! cố mà đọc cho hết !! Icon_minitimeTue Jun 23, 2009 5:35 pm

Có con chim vành khuyên đực, dáng trông thật găng-tơ quá. Gọi lại, vả ngay đánh cho quên thói đời. Chim gặp bác chào mào, 1 cước. Chim gặp cô sơn ca, đập luôn. Chim gặp anh chích choè, bạt tai. Chim gặp chị sáo nâu, 1 đạp ................ Có con chim vành khuyên đực thích con chim vành khuyên cái, gọi lại nỉ non kéo nhau ngay về nhà....ừ hự...........hA" hA" ......... Crying or Very sad Neutral Crying or Very sad

Có một cậu bé rất thích ăn trứng. Bố mẹ cậu lo lắng, nên tìm mọi cách để làm cậu chán món trứng nhưng vẫn không có tác dụng. Một hôm, bố mẹ cậu bèn dùng lốp cao su thái nhỏ cho vào trứng tráng để cậu bé không nuốt được. Nhưng đến bữa ăn, cậu bé vẫn cố ăn hết thật nhanh, rồi sau đó chạy ngay ra ngoài sân có chuồng gà và nắm lấy cổ con gà trống lắc lắc rồi hét: - Lần sau tao cấm mày dùng bao cao su nghe chưa!!

Một bà sang nhà hàng xóm chơi, thấy trong lồng có một con vẹt và trên mỗi chân nó là một sợi chỉ, bà ta tò mò:

- Bà buộc chân nó làm gì vậy?

Question - À, đây không phải là con vẹt bình thường đâu. Nếu bà giật sợi chỉ bên phải, nó sẽ nói bằng tiếng Đức. Giật sợi chỉ bên trái, nó sẽ nói bằng tiếng Anh.

- Thế nếu như giật cả hai dây cùng một lúc?

Con vẹt lập tức lên tiếng:

- Bà điên à? Thế thì tôi té mất còn gì No silent silent

Chào em, người con gái anh yêu... như muối tiêu!!! Embarassed Smile

Một ngày buồn như con chuồn chuồn , tháng chán như con cá rán, năm đen như con mèo hen. Em yêu dấu, người em như cái đấu, tóc em xù như lông gấu, tuy em hơi cá sấu nhưng anh vẫn yêu em nung nấu. Ðêm nay trăng cao tít mít, anh ngồi cong đít viết thư cho em, không gian bốn bề im ắng chỉ có tiếng ếch kêu và âm thanh như tiếng đàn violon du dương nhẹ nhàng của đàn muỗi đang vây quanh anh.

Em có biết rằng anh nhớ em nhiều lắm không? Anh ăn không ngon nhưng ngủ như điên, anh đi giầy quên đi tất, ăn sáng quên đánh răng, anh dùng xăng vo gạo, anh khờ khạo cũng chỉ vì yêu em đó.

Khổ thân anh khi chúng bạn toàn là những đứa không có nhà phải ở trong biệt thự, không có xe đạp mà phải ngồi lăncuđơ, không có tiền mà phải xài card.

Anh thì cái gì cũng có chỉ không có mỗi tiền. Anh xin tình nguyện dâng hiến cho em tấm thân trong trắng như tờ giấy than của anh cho em. Tấm thân của anh tuy đang mang trong người hai dòng máu nhưng vẫn còn là hàng xài được một số thứ.

Anh chỉ muốn những gì của em là của anh và những gì của anh là của riêng, ủa nhầm là của chung. Em có biết rằng anh yêu em từ khi anh thấy em lon ton như con C**' con cùng mấy đứa bạn cùng là lũ quỷ cái đánh 1 thằng bạn nhỏ xíu. Anh sẽ làm tất cả để cho em vui...

Ranh ngôn có câu : "Không có việc gì khó, chỉ sợ tiền không nhiều, đào cống và lấp bể, cố làm cũng thành không". Em đừng buồn vì những lời bạn anh nói nhé, nó nói em :" Nhìn xa cứ tưởng con người, nhìn gần mới biết đười ươi xổng chuồng". Anh đau lắm nhưng không sao, bôi cao sẽ khỏi , không khỏi ăn tỏi sẽ hết, không hết cho chết là vừa. Về nhà anh không nuốt trôi cơm cố gắng lắm mới chỉ có 6 bát phở... Wink Rolling Eyes Rolling Eyes

Một lần và mãi mãi anh muốn nói với em rằng anh yêu em như que kem mút dở, như dưa bở với đường, như lọ tương ngâm cà pháo, như con báo với cánh rừng, như muối vừng với lạc, như lão Hạc với con C**' vàng... Arrow Arrow Wink Rolling Eyes

Thôi mệt quá rồi anh đành phanh bút ở đây. Chào em và yêu em nhiều, chúc em gặp nhiều ác mộng, anh sẽ hiện ra để cùng em chạy trốn. Neutral van chua hieu teng teng teng teng teng teng
http://www.12a9giabinh1.tk

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Truyện cười yahoo .... !! cố mà đọc cho hết !!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang